M
Reaction score
836

Profile posts Latest activity Postings About

• anh ơi.cho em hỏi làm thế nào để em tham gia câu lạc bộ vậy.em muốn tham gia lớp hoc quá.em rất yêu thích vdk và tự học con pic887 cũng sơ sơ rồi.anh biết làm sao để vào lớp học và trở thành thành viên chính thức chỉ em vs.cảm ơn anh ạ.
    anh ơi cho e hỏi là khi e giao tiếp I2C với msp430g2553 e sử dụng code của câu lạc bộ nhưng sao nó cứ bị lập ở gay vong while(...
    e đã xữ lý nhiều cách rồi sau nó vẩn không thoát ra khỏi đươc vòng lặp này
    với lai msp 430 minh có cần kéo diện trở ngoài khi giao tiep I2C khong anh ?
    Khi slave sử dụng điện áp 5v thì msp có pị lổi không a vì msp xuất nhập là 3v3 :(
    mong a giúp
    anh ơi cho em hỏi
    em mới học về msp430 ạ
    em làm theo tut hướng dẫn của diendan nhưng cái LCD của e nó chỉ hiện các ô vuông màu đen thôi ạ
    Vậy nguyên nhân là sao hả a ơi :((
    Do nguồn cấp LCD chưa đủ 5V hay do gì ạ :(((
    anh mạnh ơi. em dự định làm quadroto. mà thấy câu lạc bộ mình có người làm rùi.em định phát triển nó hơn.mà muốn thế phải có vài tài liệu để đọc sơ qua.em nghe câu lạc bộ mình có vài luận văn tốt nghiệp. thế có nó trong đó không. có thể cho em mượn tham khảo được không.hay có ai có thể giúp không.em cảm ơn anh mạnh ak
    Em ở trong đội MHX 2012. Thứ 7 này đội MHX về lại Đồng Tháp tổ chức trung thu nên em ko học buổi tới ( 29/9) được. Nhờ anh nói vs các anh chị trong CLB giùm em. Em sẽ download bt và hoàn thành đầy đủ. :) Thanks anh!
  • Loading...
  • Loading...
  • Loading...