[Quảng cáo] Batfun.vn Thêm một địa chỉ mua linh kiện, thiết bị điện tử

cowboyhere

Cố Vấn CLB
Staff member
Đối với sinh viên và những người yêu điện tử, đang làm việc mà thiếu cái này, thiếu cái kia cảm giác rất khó chịu. Bạn cần 1 loại cảm biến, 1 module điện tử, vài cái động cơ để thực nghiệm ý tưởng mà tìm mãi chẳng thấy, ship hàng thì vừa chịu giá cao, rủi ro mà còn lâu nữa.
Vì mình/em đã từng trải qua những cảm giác khó chịu đó nên muốn gởi đến mọi người 1 địa chỉ tin cậy khi cần tìm mua linh kiện, thiết bị điện tử. http://batfun.vn/

Batfun tọa lạc ở đường 2A, khu Lữ Gia địa linh nhân kiệt, đối diện Bách Khoa, mọi người có thể tới bất kỳ lúc nào: tiện đường đi ăn trưa:1cool_byebye: , nhân lúc đi học về hay bất kỳ lúc nào thiếu thốn thiết bị, ý tưởng:whaaat: .

Batfun: những bạn sinh viên mới không cần lo lắng về chuyện chặt chém từ các cô bác lớn tuổi ở Nhật Tảo, không lo chuyện đường xá xa xôi hay giờ giấc đi mua hàng vướng chuyện học hành thi cử.:6cool_boss:

Batfun hiểu rõ bạn học ngành nào, năm thứ mấy, sắp tới bạn cần gì, tư vấn đồ án, luận văn, tư vấn thiết bị chấp hành, cảm biến hay chọn vi xử lý, vi điều khiển (đặc biệt có tư vấn tâm sinh lý tuổi mới lớn cho những bạn chưa rõ định hướng cuộc đời, tình yêu và sự nghiệp":*" )

Batfun có mọi thứ bạn cần, đến Batfun chắc chắn bạn sẽ không về tay không.
Bạn cần 1 thứ quá đặc biệt, chúng tôi sẽ cung cấp dịch vụ ship hàng, bạn chỉ cần rung đùi ngồi chờ linh kiện về (mà rung in ít thôi, nghe đồn rung đùi nhiều là ế).
Bạn cần tư vấn, hãy đem ý tưởng của bạn tới và mang về tất cả những thứ còn lại bạn cần (nhiều khi đi không tới, Batfun sẽ cho bạn ý tưởng luôn)
Bạn cần robot: Batfun sẽ cung cấp 6 giác quan, tay chân, lục phủ ngũ tạng, xương cốt, gân cơ...bla bla.
Bạn cần bay nhảy, bơi bò, trườn: Batfun sẽ trang bị cho bạn tận răng để thỏa mãn ý tưởng của mình.

Luôn cập nhật hàng mới, các bo nhúng mới nhất, giá tốt nhất. Giảm giá ngay 20% cho bạn nào có nick VOZ 2013 trở xuống và khi đi dẫn theo bạn trai.:4cool_beauty:.
Không cấm đi mua hàng mà õng ẹo dẫn bạn gái theo nhưng có 1 anh chủ quán FA nên hên xui, có khi bị tính thêm phí.

CHÀO MỪNG TỚI BATFUN
Phiên âm latinh /bæt fʌn/