Hỏi về lớp C7

nhocpro_1210

Trứng gà
em có qua bạn bè biết được về các lớp c5 hay c6 rồi...và bây giờ nhiệt đang rất cao để chờ đón và tham gia lớp c7...em nghe nói là hè này sẽ mở thì phải, vậy em muốn hỏi là thời gian cụ thể là khi nào vậy ah

Kisses Hacker

Art Supporter
Staff member
Up hóng thông tin lớp C7 :D Tụi bạn nó ngóng chờ mãi mà hỏi mình mình cũng chả biết :botay:

Kisses Hacker

Art Supporter
Staff member
C6 không biết có nắm rõ được gì chưa mà vào luôn C7 sao tụi anh chăm kĩ đây bé Thông :gach:
Em hỏi cho bạn anh ạ :DBạn em toàn pro thôi, đang thi cuối kỳ đấy mà tụi nó bảo em dẫn đi Nhật (Tảo) để mua đồ về làm mạch đấy anh ạ =)), ít nhất cũng 4 đứa bạn đang hóng cái thông tin C7. Em thì để xem tình hình thế nào đã, nhất là có bảo vệ được sản phẩm tốt nghiệp C6 trước sự chặt chém nhiệt tình của các anh chị không, nếu êm xuôi thì học cái khác, còn không em sẽ vào C7 để học lại, "làm khổ" các anh chị tiếp :2cool_sexy_girl:

Nói chung là đợt tuyển sinh C7 này K11 sẽ rất đông và hung hãn :1cool_byebye:

Em hỏi cho bạn anh ạ :DBạn em toàn pro thôi, đang thi cuối kỳ đấy mà tụi nó bảo em dẫn đi Nhật (Tảo) để mua đồ về làm mạch đấy anh ạ =)), ít nhất cũng 4 đứa bạn đang hóng cái thông tin C7. Em thì để xem tình hình thế nào đã, nhất là có bảo vệ được sản phẩm tốt nghiệp C6 trước sự chặt chém nhiệt tình của các anh chị không, nếu êm xuôi thì học cái khác, còn không em sẽ vào C7 để học lại, "làm khổ" các anh chị tiếp :2cool_sexy_girl:

Nói chung là đợt tuyển sinh C7 này K11 sẽ rất đông và hung hãn :1cool_byebye:
nói thật chỉ cần qua được "Kì Hòa khảo thí" trước mặt BCN CLB và bầy đàn TOT hung hãn thì coi như 1000% là được vào CLB rồi :2cool_sexy_girl:

thanhhung1992

Thành Viên PIF
hóng C7 quá..thi rớt C6 pùn ghê..àh mà năm nay có thi Raise Your ARM nữa hok anh Rebirth

thanhhung1992

Thành Viên PIF
chắc là do đụng cuộc thi TI Contest rồi..mà nó tới tháng 10 xong..tháng 12 nghe cũng có lý :4cool_beauty:

nhocpro_1210

Trứng gà
giờ thì tình hình là cũng thi xong rồi, mấy anh chị ơi up thông tin nào. làm mấy em ngóng lâu quá :)

nhocpro_1210

Trứng gà
up..........
mấy anh chị ơi, cũng đã thi xong hk rùi, sao chưa thấy thông báo gì cho lớp c7 vậy mọi người

nguyenhongduc_nc

Thành Viên PIF
Theo mình nhớ không lầm thì qua 15/7 thì CLB mới bắt đầu hành động đó nhocpro_1210 ah. :D.Bây giờ thì cứ lo nghỉ hè cho sướng đi...:6cool_boss:

bigboy061293

Thành Viên PIF
up..........
mấy anh chị ơi, cũng đã thi xong hk rùi, sao chưa thấy thông báo gì cho lớp c7 vậy mọi người
Bạn này có vẻ rất nóng ruột vào C7 :D K11 phải hông? Lớp nào thế?
việc này cũng đâu có gì đâu mà mình thấy bạn cứ xoắn cả lên từ mấy tuần nay thế :) C5 hồi cũng mở hồi tháng 11 năm rồi chứ cũng đâu có sớm gì ...
Làm việc tự tưởng với các bạn của bạn rằng vào học ở các lớp của CLB chỉ đơn giản là bước đệm thôi, việc còn lại nằm ở chính chúng ta, chứ không phải cứ bắt buộc phải đợi đến C7 bắt đầu mở thì việc học mới bắt đầu đâu !

thanhhung1992

Thành Viên PIF
hóng c7 wá đy..c6 trượt vỏ chuối rồi..cái mạch xấu+lem chì tùm lum ko chạy đc..hem bít c7 có làm mạch nữa hok ta :(